ราคา 4290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 170.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 25235.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ Cozy ทาวน์โฮม | Cozy Townhome

สำนักงานขาย
087-9907813, 081-3056166
2013-12-21 11:39:35.0
เลขที่ประกาศ: 75019
รายละเอียดเพิ่มเติม
Townhome New Trend : เราเป็นมากกว่าบ้านCozy Living : ฟรี ไมีค่าส่วนกลางช่วยคุณสบายกระเป๋ เตรียมพบกับ บ้าน "COZY" ดีไซน์เพื่อความสำเร็จ เร็วๆ นี้ ลงตัวสำหรับทุกรูปแบบการใช้ชีวิตกับที่พักอาศัยสไตล์ COZY ซึ่งมีความอเนกประสงค์ สะดวกสบาย อยู่ริมถนน ใกล้แหล่งขนส่งมวลชน และมีที่จอดรถยนต์ส่วนตัว ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ดีไซน์สวย ทันสมัย ได้มาตรฐาน สร้างขึ้นโดยคำนึงถึงความต้องการของผู้อยู่อาศัยเป็นหลัก ในรูปแบบ Townhome New Trend อยู่สบาย พร้อมใช้เป็นโฮมออฟฟิศได้ทันที จัดสรรพื้นที่อย่างคุ้มค่า ครบทุกประโยชน์ใช้สอย เปิด Pre sale ในวันที่ 11 กรกฎาคม 2556 สำนักงานขาย ลาดพร้าว71 Tel: 081-3056166, 087-9907813 www.bkknewtrend.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
วันที่เริ่มโครงการ:
2556-07-11 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ดีไซน์สวย ทันสมัย ได้มาตรฐาน สร้างขึ้นโดยคำนึงถึงความต้องการของผู้อยู่อาศัยเป็นหลัก ในรูปแบบ Townhome New Trend ซึ่งอยู่สบาย
Cozy ทาวน์โฮม | Cozy Townhome

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: cozy ทาวน์โฮม

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Cozy ทาวน์โฮม | Cozy Townhome - 4290000 บาท ติดต่อ คุณพลอย,สำนักงานขาย cozy